Hội nghị tập huấn, tuyên truyền hưởng ứng Ngày Chuyển đổi số quốc gia năm 2023
Thứ ba - 24/10/2023 12:42
Ngày 10/10/2023, Huyện Đoàn Trùng Khánh phối hợp với VNPT Trùng Khánh tổ chức hội nghị tập huấn cho 100% cán bộ Đoàn cơ sở; dự hội nghị có đồng chí Nông Xuân Kiên - Bí thư Huyện Đoàn, đồng chí Phan Văn Hoàng - Giám đốc VNPT Trùng Khánh.
Hội nghị tập huấn, tuyên truyền hưởng ứng Ngày Chuyển đổi số quốc gia năm 2023.
Tại hội nghị đã bồi dưỡng kỹ năng quản lý đoàn viên trên hệ thống phần mềm quản lý đoàn viên; tập huấn các nội dung thanh toán điện tử, hướng dẫn cài đặt VNPT money thanh toán không dùng tiền mặt.